Phục vụ Đà Lạt · Đức Trọng · Lâm Hà · Bảo Lộc · Di Linh và toàn quốc

Đặt xe liên tỉnh & taxi khu vực
giá cố định, đón tận nơi

Xe 4–29 chỗ, tài xế địa phương thông thạo đường đèo, hỗ trợ đặt xe 24/7 qua điện thoại hoặc Zalo.

8 năm
Hoạt động liên tục
120.000+
Chuyến đã phục vụ
4.8/5
Đánh giá khách hàng
5+ khu vực
Đà Lạt · Đức Trọng · Lâm Hà · Bảo Lộc · Di Linh

Bạn cần loại chuyến đi nào?

Chọn dịch vụ phù hợp — mỗi loại chuyến có bảng giá và quy trình đặt xe riêng.

Taxi liên tỉnh

Đi từ Đà Lạt, Đức Trọng, Lâm Hà đến bất kỳ đâu trên toàn quốc. Giá cố định, không phụ phí phát sinh, có dịch vụ đón sân bay Liên Khương.

Xem tuyến & bảng giá

Taxi khu vực

Di chuyển nhanh trong nội thị Đà Lạt, Đức Trọng, Lâm Hà. Tính giá theo km hoặc thuê xe riêng theo giờ/ngày.

Xem khu vực phục vụ

Tuyến phổ biến

Giá tham khảo cho xe 4 chỗ, đã bao gồm phí cầu đường.

Đà Lạt

Đà Lạt – TP. Hồ Chí Minh

Khoảng 6 giờ di chuyển, khởi hành theo giờ khách chọn.

Từ 850.000đ
Đức Trọng

Sân bay Liên Khương – Đà Lạt

Đón tận cửa ra, theo dõi chuyến bay, có bảng tên tài xế.

Từ 250.000đ
Lâm Hà

Lâm Hà – Đà Lạt

Khởi hành từ thị trấn Đinh Văn và các xã lân cận.

Từ 300.000đ

Đội xe đa dạng

Từ xe cá nhân đến xe đoàn, đáp ứng mọi nhu cầu di chuyển.

4 chỗ

Phù hợp gia đình nhỏ, cặp đôi

7 chỗ

Gia đình đông người, nhóm bạn

16 chỗ

Đoàn khách, công ty du lịch

29 chỗ

Đoàn lớn, sự kiện, hội nghị

Khách hàng nói gì về TaxiLado

"Đặt xe từ Đức Trọng đón sân bay rất đúng giờ, tài xế gọi trước 10 phút."

Chị Hương – Đà Lạt

"Giá báo trước rõ ràng, đi TP.HCM không phát sinh thêm phí gì cả."

Anh Minh – Lâm Hà

"Xe 16 chỗ cho đoàn công ty rất sạch sẽ, tài xế thân thiện."

Chị Lan – Đức Trọng

Cần xe gấp? Gọi ngay hoặc chat Zalo

Phản hồi trong 2 phút, hỗ trợ 24/7 tại Đà Lạt, Đức Trọng, Lâm Hà

Zalo Gọi ngay